सर्वोत्कृष्ट जोनास ब्रदर्सची एक निश्चित रँकिंग आपल्याला आठवण करून देणारी गाणी आपल्याला या रीयूनियनची आवश्यकता का आहे – Cosmopolitan.com – Boisar Marathi News

सर्वोत्कृष्ट जोनास ब्रदर्सची एक निश्चित रँकिंग आपल्याला आठवण करून देणारी गाणी आपल्याला या रीयूनियनची आवश्यकता का आहे – Cosmopolitan.com

जोनास ब्रदर्सने आम्हाला आपल्या आयपॉडवर स्फोट घडवून आणण्यासाठी नवीन संगीत दिले असल्याने वर्ष, दोन, तीन, चार, पाच, सहा (इश) वर्षे झाली आहेत, परंतु शेवटी त्यांनी सुधारणा केली आणि एकत्रित केले आहेत. आता आपल्याला निक जोनासच्या सोलियर करिअर, जो जोनास ‘ डीएनसीई व्हिब ‘ आणि केव्हिन जोनास यांचे हृदय एक विकसित कौटुंबिक बँडमधील ध्वनी आहेत, आणि हे 2008 सारखेच आहे. आधिकारिकरित्या त्यांच्या मोठ्या प्रमाणावर कामात “सॉकर” सह-आणि अधिक संगीत लवकरच येत आहे -हे हॉलीवुड रेकॉर्ड्स (आणि इतर) क्रिमचे कोणते जोइस्प गान आहेत हे ठरविण्याची वेळ आली आहे. तर त्यांच्या शीर्ष 30 गाण्यांचा एक अतिशय विचारशील आणि वैज्ञानिक रँकिंग येथे आहे. जर आपल्याला ते आवडत नसेल तर ते कदाचित प्रथम विश्वयुद्ध तृतीय असू शकते.

30. “कृपया माझे व्हा”, तो वेळ आहे

आम्ही 14 वर्षीय हृदयाला ओळखायला लावले आणि आम्ही सर्वजण एक गाडी खिडकी पाहिली आणि आम्ही म्युझिक व्हिडियोमध्ये असल्यासारख्या असल्याची बतावणी केली.

2 9. “लिव्ह टू पार्टी”, ए लिटल बिट लोंगर

जेव्हा जोनास ब्रदर्स म्हणतो, “आपल्याला पार्टीमध्ये रहायला पाहिजे, आपल्या हालचालीला बस्ट करा,” आपण “लिव्ह टू पार्टी” हे जेनोस नावाच्या छोट्याशा कार्यक्रमासाठी थीम गाणे होते, म्हणूनच नॉस्टलजीया एकट्या सोयीस्कर ठिकाणी पोहोचतो . शीर्ष 30 मध्ये.

28. “मला क्रेजी जायला मिळाला,” ए लिटल बिट लोंगर

“मला हे सर्व माहित आहे की आपण पळून जाऊ इच्छिता, माझ्याबरोबर निघून जा?” उत्तर होय आहे. एक हजार वेळा होय.

27. “फक्त मित्रांनो,” जोनास ब्रदर्स

आपल्या “जस्ट फ्रेंड्स” ने आपल्या लग्नाची योजना आपल्या आवडत्या जोनास करण्यासाठी सर्वकाही सोडली नसल्यास, आपणास आमच्यासारख्या 2007 चा अनुभव आला नाही.

26. “तरीही तुझ्यावर प्रेम आहे,” जोनास ब्रदर्स

त्यांच्या स्वतः-शीर्षक असलेल्या अल्बमवरील प्रत्येक गाणे एक बेंजर होते आणि “स्टिल इन लव्ह विद यू” पूर्णपणे या यादीत असणे आवश्यक होते. जसे की, एखाद्या भूतकाळात लटकल्यासारखे वाटणे इतके चांगले होते हे कोणाला माहित होते?

25. “प्रथम महायुद्ध,” रेषा, वाइन आणि प्रयत्न करणारे टाइम्स

प्रामाणिकपणे, हे निकोलस जेरी जोनासचे स्वत: चे “हेल्टर स्केल्टर” आहे. कृपया मला

24. “प्रथम वेळ,” लीव्ह

2013 च्या विभाजित होण्याआधीच्या शेवटच्या जोनास ब्रदर्स सिंगल्समध्ये सामील होण्याव्यतिरिक्त, “फर्स्ट टाइम” हा गाणे सुरू झाल्यापासून सहा वर्षे टिकवून ठेवण्यासाठी पुरेसे “ओह-ओह-ओह-ओ” चे भरपूर पॉप बॅanger आहे.

23. “शेल्फ,” ए लिटल बिट लोंगर

एक शेल्फ वर कोणत्याही कारण योना जसा ब्रदर्स ‘हृदय ठेवले आहे, पण कोणीतरी संघ एक घेतला आणि होती नव्हती ती 2008 मला माझ्या iPod Touch वर रडत या फायनलमध्ये कोणी आम्हाला आशीर्वाद खरोखर याची खात्री नाही.

22. “ऑस्ट्रेलिया,” जोनास ब्रदर्स

केव्हिनने एकदा असे म्हटले की , या गाण्याचे एक “गिटार सोलिंग” आहे, आणि हे निश्चितपणे काही किशोरांना नागरिकत्व बदलू आणि ऑस्ट्रेलियाला बुक करायचे आहे. (अपराधी).

21. “6 मिनिटे,” हे जवळपास वेळ आहे

जोना, जोनास ब्रदर्सने गणना केल्याची माहिती कोण आहे? जर माझ्या SO च्या प्रतिज्ञा निक गाणार्यासारखी रोमांटिक नसली तर “एक मिनिट आणि पृथ्वी हलकी होण्यास सुरुवात होते. दोन मिनिटे आणि माझे हृदय ब्रेक होण्यास सुरुवात होते, आणखी एक मिनिट आणि ती मला नवीन ब्रॅण्ड वाटत आहे. ती फक्त आपल्याबरोबर तीन मिनिटेच आहे” मग मी विवाह सोबत जाईन तर आयडीके.

20. “बीबी गुड,” ए लिटिल बीट लोंगर

या प्रतिष्ठित बोपसह मुले 10 वर्षांपूर्वी इंटरनेट चापट्या होत्या, बीबी. “बीबी गुड” कदाचित व्याकरणदृष्ट्या अर्थपूर्ण समजणार नाही, परंतु हॅक कॉरस आणि आपल्या रागाने चिडून ओरडणार्या आणखी एका गाण्याचे नाव द्या, “मी तुम्हाला दुखवू इच्छित नाही, मी तुला चूमू इच्छितो!” मी वाट पाहतो

1 9. “लवबग,” ए लिटिल बिट लोंगर

हे गाणे आणि अत्यंत थीमिक व्हिडिओ आहे ज्याने आपल्या जोनास प्रेक्षकांना प्रशंसकोंवर संशय आणून आपल्या सर्व मित्रांना चालू केले. हे गाणे उच्च श्रेणीचे झाले असले तरी कदाचित असा दावा करणार्या सर्व प्रसंगी चाहत्यांनी हा सर्वोत्कृष्ट सर्वोत्कृष्ट आहे कारण तो टॉप 40 रेडिओवर उतरला आहे आणि त्याचे सौंदर्य छान आहे. क्षमस्व, मी नियम बनवत नाही. तुम्ही हे केले आहे!

18. “अतुल्य”, जोनास ब्रदर्स

2000 च्या दशकाच्या उत्तरार्धात इमो रॉक, परंतु ते सुपर रोमँटिक बनवते.

17. “माझा संगीत प्ले करा,” कॅम्प रॉक

हा गाणे 2000 च्या डिस्ने चॅनेल मूळ मूव्ही झीझगीस्टच्या बाहेर येण्याजोगे सर्वोत्तम गोष्ट आहे. कधी जोनास ब्रदर्स तीन कनेक्ट करा आम्ही मिठी आणि आपल्या आवडत्या सहकारी कॅम्पर्ससाठी हे गाणे सादर केले ऐकलं

16. “मंडी,” तो वेळ आहे

जोनास ब्रदर्स त्यांच्या पहिल्या जोडप्यांच्या अल्बमसाठी जवळजवळ वॉरपिड टूर-समीप होते या सर्वावर झोपलेले आहे. आणि “मंडी” त्या संदर्भात चमकत आहे. आता आपल्या चैकर्ड व्हान्सवर स्लिप करा आणि आमच्या आवडत्या पॉप-पंकर्ससह गा.

15. “पुष्न ‘मी अवे,” अ लिटल बिट लँगर

“पुष्न ‘मी अवे” हा अंडररेड पॉप-रॉक मणि आहे आणि त्या पियानोच्या शेवटी शेवटी त्यांचे सर्वोत्कृष्ट न्यू आर्टिस्ट ग्रॅमी नॉम, टीबीएच असे तिघांचे अर्जित झाले.

14. “हॅलो सुंदर (थेट),” जोनास ब्रदर्स

हे ‘नो हॅलो सुंदर’ शिवाय नो-बेंडर-नो जॉईंग रँकिंग पूर्ण होईल. हे गीत सोडल्यावर ते काय करत होते ते त्या तीन जणांना ठाऊक होते. म्हणजे, ज्यो त्यांच्या थेट टूर आवृत्तीत शेवटची ओळ देण्याआधी विराम देण्याचा मार्ग काय आहे? त्यामध्ये कोणतीही शक्ती नाही.

13. “जेव्हा तुम्ही डोळे पाहता तेव्हा,” जोनास ब्रदर्स

हे गाणे लग्नाच्या Pinterest बोर्डसाठी लिहिले गेले होते आणि खर्या प्रेमात आपले फक्त थोडेसे उत्साही आत्म तयार केले होते. असंबंधित, आठवा दर्जाचा बॉयफ्रेंड तुम्ही एआयएमवर हे गीत टाइप कसे केले?

12. “सॉकर”

मित्र, “सॉकर” चांगले आहे. हे निश्चितपणे त्यांच्या स्वतः-शीर्षक असलेल्या अल्बममधून निर्गमन आहे, परंतु मी 3:01 सिंगलच्या संपूर्ण लांबीच्या वेळेस माझे डोके फोडत नसल्यास खोटे बोललो असतो.

11. “हॉलीवूड,” जोनास ब्रदर्स

हा गाणे बराच जुना नव्हता – म्हणजे “आपण आम्हाला तोडण्याचा प्रयत्न करा आणि आम्हाला वेगळे करा, परंतु आपल्या हृदयात आग आहे”? आपण तोडण्याआधी असे म्हणणे विसरलात का? स्पष्टपणे. मी अजूनही “हॉलीवूड” स्फोट आणि त्यांच्या स्वत: ची शीर्षक असलेल्या अल्बमची परिपूर्णता लक्षात ठेवणार आहे का? हो. हो मी आहे.

10. “बरेच चांगले”, रेषा, वाइन आणि प्रयत्नशील टाइम्स

शीर्षक हे सर्व सांगतेः हे गीत जोइन्स् प्रभावी प्रभावशाली प्रदर्शनापेक्षा मोठे आहे. त्यात आत्मा, पुष्कळ भावना, तुरही (?), आणि काही विशिष्ट निकालांसाठी प्रचंड छाया आहे. जोपर्यंत मी चिंतित आहे तोपर्यंत “मूळ, धन्यवाद” हे मूळ होते.

9. “वर्ष 3000”, जोनास ब्रदर्स

निश्चितच, हे गाणे एक कव्हर आहे, परंतु जोनास ब्रदर्सची आवृत्ती या पिढीने अडकली आहे आणि येत्या काही वर्षांपर्यंत प्रेरणा देत राहील. शिवाय, पाण्याच्या वेगवान पातळीवर समुद्र पातळी कशी वाढत आहे याची जाणीव अनावश्यकपणे जागृत करण्याकरिता त्यांच्याकडे आहे. आमच्याकडे थांबण्याशिवाय दुसरा पर्याय नाही.

8. “ब्रीद घ्या,” जोनास ब्रदर्स (डिलक्स संस्करण)

मी तुम्हाला सांगितलं असेल तर मी विश्वास ठेवणार आहे की हे गाणे स्पॉटिफीवर ठेवण्यासाठी मी हॉलीवुड रेकॉर्डवर अनेक सखोल शब्द लिहिले आहेत? हे माझे लज्जास्पद लज्जास्पद आहे की माझ्याकडे असलेल्या प्रत्येक “मनःस्थिती” आणि “वाइब्स” प्लेलिस्टवर हे ठेवू शकत नाही. सर्व गंभीरतेने, मला माझ्या मानसिक आरोग्यावर लक्ष केंद्रित करण्यास शिकवण्याकरिता निक, केव्हिन आणि जो यांच्याबद्दल धन्यवाद.

7. “शुभ रात्री आणि अलविदा,” जोनास ब्रदर्स

क्लासिक निक फाल्सेटो, “गुडनाइट अॅन्ड गुडबाई” हा गुन्हेगारीने अंमलात आला आहे आणि म्हणूनच आम्ही त्याचे पात्रही नाही. कृपया प्रत्येक वेळी आपल्या कचरापेटी लक्षात ठेवता तेव्हा स्फोट करा. हे मदत करते.

6. “होल्ड ऑन,” जोनास ब्रदर्स

गेल्या 6 वर्षांपासून निक, जो आणि केव्हिन यांनी स्वत: च्या गोष्टी केले असतील तर एक गाणे असल्यास तो “होल्ड ऑन” होता. या संगीत व्हिडिओ खरोखर कोणालाही पेक्षा आम्हाला भाऊ ‘चेहरे अधिक जवळचे अप दिले खरोखर आवश्यक आहे, पण गीत फक्त आपल्या 3 री फेरी शिक्षक तुम्हाला टेबल्स कशी चालू आहे बद्दल आले होते आपल्या फोन घेतला तेव्हा आपण असे पाहिले वाटत केले. घंटा घंटीपर्यंत धरून राहा.

5. “आज रात्री,” एक लिटल बिट लांब

स्टँडआउट अल्बमवरील स्टँडआउट गाणे. आणि मित्रांनो, त्या दिशेने गाण्यासाठी इतके सारे “होस” आहेत की त्यांच्या बूटमध्ये धक्का बसला आहे. ए लिटल बिट लॉंगरचा एकमेव गाणे जो या बॅनरवर चढू शकतो तो …

4. “बर्निन ‘अप,” ए लिटल बिट लोंगर

जर तुम्ही जोनास ब्रदर्स मैफिलीत गेलात आणि लाल ड्रेस वापरला नाही तर निक आपणास थेट बोलता येत असल्याचा तुम्ही निंदा करू शकाल का? हे गाणे केवळ फॅशन उद्योगातच बदलले नाही, तर हॉट 100 चार्टवर जॉईंग आणि बिग रॉबला 5 क्रमांकावर आणले .

3. “पॅरानोईड,” लाईन्स, व्हिन आणि ट्रिइंग टाइम्स

लाईन्स व्हिन आणि ट्रायरींग टाइम्स खरोखरच एक प्रयत्न करणारा अल्बम होता, तरीही “पॅरानोईड” स्टँडआउट म्हणून कायम राहिला. जेव्हा त्यांनी “मला नष्ट केले असे मानले” असे गायन केले तेव्हा आणि बाहेर फेकले? मला ते वाटले.

2. ” जनास ब्रदर्स हाच मार्ग आहे”

खर्या चाहत्यांना हे माहित आहे की हा गाणे रेडिओवर मोठा मारायचा आहे. प्रत्येक वेळी उघड्या गिटार ऐकल्यावर खर्या चाहत्यांना थक्क होतात. गाणे नाही अर्थ नाही आणि त्या बिंदू आहे !!! ते थोडे वेडा आहेत !! थोडे मोठ्याने जर ते हे गाणे त्यांच्या आगामी दौर्यावर खेळत नाहीत तर मी दंगा करीन.

1. “एसओएस,” जोनास ब्रदर्स

ठीक आहे, म्हणून मला समजते की हे काही लोकांसाठी एक गरम घेण्याची आवश्यकता आहे, परंतु चांगले कारणांसाठी हॉट 100 चार्टवर “सोस” जोनास ब्रदर्सचा पहिला टॉप 20 हिट आहे. माझे म्हणणे आहे की, डिझनी स्पॉटलाइटच्या पलीकडे जेबीने इतर कोणत्या गाण्यावर जोर दिला, त्याने आम्हाला सर्वात वाईट जळजळ दिला, आणि प्रमाणित बोप आहे ?? होय

आम्ही न्यू जर्सीच्या बंधुभगिनींना बांधले आणि अक्षरशः त्यांच्या कलासाठी रक्तस्त्राव केला .

बोनस जोनास: “पिझ्झा गर्ल”