पीएस 5 गेम्स आम्ही विचार करतो की विकास होण्यापूर्वीच – आयजीएन – Boisar Marathi News

पीएस 5 गेम्स आम्ही विचार करतो की विकास होण्यापूर्वीच – आयजीएन

पीएस 4 गेम्समध्ये पीएस 4 गेम्स संक्रमण घोषित केले जाऊ शकते का?

पुढील-सामान्य चर्चा आम्हाला पीएस 5 आणि नेक्स्ट-एक्सबॉक्सकडून अपेक्षित असलेल्या गोष्टीकडे निर्देश करीत राहिली आहे, एक नवीन अहवालात सोनीच्या पहिल्या पक्षीय प्रयत्नांनी आता मुख्यत्वे PS5 वर लक्ष केंद्रित केले आहे .

नक्कीच, आमच्याकडे अजुनही तीन मोठ्या, घोषित प्रथम-पक्षीय गेम पीएस 4 वर येण्यास सांगतात, परंतु, जर सोनी पुढच्या-जनरल प्रयत्नांवर द्विगुणित होत असेल तर, हे गेम पुढील-जनतेकडे उडी घेत आहेत?

आम्ही PS5 (संभाव्यत: क्रॉस-जनरल किंवा केवळ पुढील पिढीकडे पाहण्याच्या प्रयत्नांसह PS4 ची निर्मिती होण्याची शक्यता आहे) साठी प्रथम श्रेणीतील आणि तृतीय-पक्ष गेमचा विकास होण्यावर आम्ही लक्ष केंद्रित करण्याचा निर्णय घेतला आहे. ), जरी आम्ही सोनीच्या पुढील-जनक कन्सोलसाठी झटपट नसलो तरीही .

आमच्यातील शेवटचा भाग भाग 2

रिलीझ विंडोजशिवाय सोनीच्या तीन जाहीर केलेल्या पीएस 4 प्रथम पक्षांपैकी एक, द लास्ट ऑफ यूएस पार्ट 2 पीएस 5 वर जाण्यासाठी सर्वाधिक संभाव्य उमेदवार असल्यासारखे दिसते. आम्ही केवळ गेमप्लेचा एक लहान तुकडा पाहिला आहे आणि आम्हाला माहित आहे की, या वर्षाच्या सुरूवातीस, डोंटी डॉग अपेक्षित अनुक्रमेच्या डिझाइनवर कार्य करण्यासाठी अनेक पदांवर काम करत होते. आणि, तिच्या मागे अपेक्षेच्या वजनासह, सोनी एक दार उघडण्याची इच्छा नाही.

मूळ द लास्ट ऑफ चा शेवट अजूनही पिढीच्या सर्वात लोकप्रिय उत्सवांपैकी एक आहे, आणि मोठ्या अर्थसंकल्पीय व्हिडिओ गेममध्ये कथा सांगण्यासाठी योग्य मार्गाने एक प्रमुख संदर्भ बिंदू म्हणून कायम आहे. सिग्नल एक खूपच सोनी आहे जेव्हा ते तयार होईल तेव्हा त्यास रिलीज करायचे असेल, त्याऐवजी त्यास मुख्य प्रक्षेपण विंडो दाबायला भाग पाडणे आवश्यक आहे.

तुषिमाचा भूत

सोनीच्या घोषित केलेल्या परंतु बिनशर्त पहिल्या पार्टी गेममधील आणखी एक, सॉकर पंचची भूतच्या तुषिमा येथे ई3 2018 मध्ये पूर्ण अनावरण झाले, परंतु त्यापूर्वी आणि पूर्वी रिलीझ झालेल्या टीझर ट्रेलरशिवाय, कुख्यात विकसकांचे पुढील शीर्षक गूढतेमध्ये खूपच अडकले आहे. हे निश्चितपणे आणखी एक गेम असल्याचे दिसते जे सोनी जेव्हा तयार होते तेव्हा ते दर्शविण्यास तयार असते, त्याऐवजी ते ओवरसीव्हरेशनच्या अवस्थेपर्यंत सतत विचारण्याऐवजी.

आणि तुषिमाचा भूत नक्कीच महत्वाकांक्षी दिसत आहे. त्याचे E3 दर्शविताना एक भव्य जग छेडले गेले आहे, जे कदाचित पुढील-सामान्य हार्डवेअरसह तांत्रिक उन्नतीकरण आणि स्थिरतेमुळे शक्य होईल. इंफॅमस सेकेंड सोन आणि फर्स्ट लाइट पीएस 4 च्या जीवनचक्राच्या सुरुवातीस सुरु झाल्यापासून सॉकर पंचने बर्याचदा शांत ठेवले आहे आणि जेव्हा विकासकास उत्तरार्ध-रिझोल्यूशनसह पूर्ण वर्तुळाकार दिसणे छान असेल तेव्हा घोस्ट हा एक प्रभावी शोकेस असू शकतो. सुंदर गेम PS5 वर पाहू शकतात.

आणि जेव्हा आपण भूत आणि आमच्यातील शेवटचा भाग 2 विचार करीत असतो तेव्हा उडी मारू शकतो, आम्हाला वाटते की डेथ स्ट्रॅन्डिंग निश्चितपणे PS4 वर योग्य घर बनवू शकते. कोजिमाने गरिल्ला गेम्सवर गेम दर्शविला आहे, गिलर्मो डेल टोरोने 2017/2018 मध्ये गेमप्ले पाहण्याची आणि खेळच्या प्रगतीविषयीच्या इतर अनेक तक्रारी पाहिल्या असल्याची आपल्याला कल्पना आहे, हेडीओ कोजीमाचे नवीनतम पुढील प्लेस्टेशनच्या आधी हे बनवते. कन्सोल

सायबरपंक 2077

सायबरपंक 2077 च्या आरंभिक ई 3 दर्शविण्यामध्ये जवळजवळ प्रत्येकजण सीडी प्रोजेक्ट रेडच्या स्तरित, घने आणि विविध खुल्या-जागतिक साहसांचा पुढचा-जनक शीर्षक असल्याचे मानत असला तरी त्या वेळी विकसकाने ते वर्तमान-जनरल कन्सोलवर लॉन्च करण्याचे उद्दीष्ट केले होते. .

गेल्यावर्षी आम्हाला अधिकृत शब्द येत असताना देखील सायबरपंक PS5 ला लिप करण्याची चांगली उमेदवारी मानली जात आहे. सीडी प्रॉजेक्ट रेड किती काळापासून सायबरपंक विकसित करणार आहे यावर अवलंबून आहे – आणि असे दिसते की ते कोणत्याही मोठ्या उत्साहात नाही – याचा अर्थ लक्ष केंद्रित करणे, किंवा खरोखर, सर्वात शक्तिशाली हार्डवेअरवर विकास करणे हे खरोखरच लक्ष केंद्रित करते. सर्वकाही, सायबरपंक देखील पीसीसाठी विकासत आहे.

अंतिम काल्पनिक 7 रीमेक

अंतिम काल्पनिक 7 रीमेक या पिढी येत नाही. 2015 मध्ये घोषित करण्यात आले असले तरी, या प्रकल्पाला मागे ढकलण्यासाठी विकास झाला आहे. निदेशक टेटुसुया नोमुरा यांनी ईजीएन 2018 रोजी परत सांगितले की, किंगडम हार्ट्स 3 वर त्याचा फोकस इतका वाढला आहे की, मागील फॅशन 7 ला बॅक-बर्नरवर धक्का बसला.

सर्व विकासाबद्दल आम्हाला माहित आहे, एफएफ 7 रीमेक किमान PS5 पर्यंत येत नाही. एकमात्र प्रश्न म्हणजे खरोखरच PS6 ला धक्का दिला जाईल (2027 हा फार दूर नाही).

चांगले आणि वाईट 2 परे

ई 3 2017 च्या घोषणेनंतर यूबीसॉफ्ट चांगला आणि वाईट 2 च्या विकास चक्रासह अतिशय पारदर्शक आहे. थेट प्रवाह आणि विविध विकास अद्यतनांसाठी धन्यवाद, आम्हाला नक्कीच माहित आहे की बीजी आणि ई 2 प्रगती करीत आहेत, परंतु त्याची प्रचंड महत्वाकांक्षा आणि 201 9 च्या अखेरीस लक्ष्य असलेल्या बीटामुळे 2020 च्या अखेरीस रिलीझची तारीख असंभव आहे. त्या कालावधीनंतर, नवीन कन्सोल रिलीझ केल्याबद्दल आमचे सर्वोत्तम अंदाज आणि क्लासिकच्या सिक्वेलच्या स्पष्ट तांत्रिक प्रयत्नांमुळे पुढील पिढीतील कन्सोलवर विकसित होणे अर्थपूर्ण ठरते.

निओह 2

E3 2018 वर एक संक्षिप्त ट्रेलरसह घोषित केले, सोनी खासगी निओह फ्रॅंचाइझ येथे परतण्यासाठी सेट आहे … काही ठिकाणी. आणि पीएस 4 च्या जीवनचक्रावर बंद असलेल्या खिडकीसह, PS5 घेण्याचे प्रोत्साहन देण्यासाठी इन्स्टॉल बेसच्या लहान परंतु अद्याप समर्पित भागांकडे प्ले न करता ते का ठेवू नका? आम्ही त्या घोषणेच्या बाहेर निओह 2 च्या इतर काहीही पाहिले नाही आणि पीएस 5 च्या लॉन्च लायब्ररीमध्ये ते नवीन खरेदीदारांना आकर्षित करण्याचा एक आकर्षक अपवाद असू शकतो.

एवेंजर्स प्रकल्प

स्क्वेअर एनिक्स आणि मार्वल गेम्स या शीर्षकांबद्दल असाधारणपणे शांत आहेत जे त्यास इतक्या मोठ्या प्रमाणात संभाव्य टाय-इन क्षमता देतात. इतर मार्वल गेम्सचे प्रकाशन सुरू झाले असून त्यांची घोषणा केली गेली आहे (मार्वल स्पायडर-मॅन आणि मार्वल अल्टीमेट अलायन्स 3), द एवेंजर्स प्रोजेक्ट अद्याप अज्ञात आहे.

आणि जर मार्वल आणि स्क्वेअरला या मोठ्या फ्रँचाईजीची गरज असेल तर वेळ देण्यास इच्छुक असेल तर, अशा मार्की शीर्षकांना पुढील-जनतेस धक्का बसणे अर्थपूर्ण ठरेल. एवढेच नव्हे तर त्या कन्सोलला मोठ्या प्रमाणावर परवाना देण्यासारखे नाव दिले जाईल, हे अॅव्हेन्जर्स इन्फिनिटी वॉर आणि एंडगाम या पॉप संस्कृती जॉगर्नॉट्सपासून पुरेशी अंतर देते.

एल्डर स्क्रोल सहावी / स्टारफील्ड

आम्हाला आधीच माहित आहे की बेथेस्डाची महत्त्वाकांक्षी, ओपन-वर्ल्ड आरपीजी “पुढच्या-जनरल” हार्डवेअरसाठी विकासात आहेत, परंतु ते पुन्हा पुन्हा तयार करायचे आहेत. बेथेस्डाचे आरपीजी निश्चितपणे पुढील-जनरल हार्डवेअरचा फायदा घेण्यास सक्षम असतील परंतु हे पहाणे मनोरंजक आहे की बेथेस्डा जगाच्या आकारास त्यांच्यात गेमप्लेच्या संधींच्या घनतेच्या विरुद्ध धक्का देईल का.

प्रकाशन तारखेशिवाय आगामी प्रमुख गेमबद्दल अधिक माहितीसाठी, सर्वात मोठी, घोषित केलेली 12 गेमसाठी खालील गॅलरी तपासा जी आपल्याला येत असताना निश्चितपणे माहित नाही.

जोनाथन डर्नबश हे आयजीएनचे न्यूज एडिटर, प्लेस्टेशन लीड आणि आयजीएनचे साप्ताहिक प्लेस्टेशन शो ब्योंड आहे! आपण Twitter वर PS5 आणि इतर भविष्यात जागा प्रणाली प्ले करण्यासाठी आशा काय त्याला बोला @jmdornbush .